விம்பிள்டன் : ஸ்டெஃபி கிராஃபின் சாதனையை சமன் செய்த செரினா

விம்பிள்டன் பெண்கள் இறுதிப்போட்டியில் நேற்று ஜெர்மன் வீராங்கனை ஆங்கெலிக் கெர்பரைத் தோற்கடித்து , கிராண்ட் ஸ்லாம் போட்டிகளில் ஸ்டெஃபி கிராஃபின் சாதனையை சமன் செய்தார் செரினா வில்லியம்ஸ்.

நேற்று லண்டனின் விம்பிள்டனில் நடந்த பெண்கள் இறுதிப்போட்டியில், அமெரிக்காவின் செரினா வில்லியம்ஸ், தன்னை எதிர்த்து ஆடிய , ஜெர்மனியின் ஆங்கெலிக் கெர்பரை, 7-5, 6-3 என்ற கணக்கில் தோற்கடித்து, தனது 7வது விம்பிள்டன் கோப்பையை வென்றார்.

இது விம்பிள்டன், பிரெஞ்சு ஒப்பன் போன்ற கிராண்ட் ஸ்லாம் போட்டிகளில் செரினா வெல்லும் 22வது கோப்பையாகும். ஏற்கனவே ஜெர்மனியின் ஸ்டெஃபி கிராஃப் மட்டுமே 22 முறை இந்த கிராண்ட் ஸ்லாம் போட்டிகளில் வென்றிருந்தார். அவரது சாதனையை செரினா வில்லியம்ஸ் சமன் செய்துள்ளார்.

செரினாவும் அவரது சகோதரி வீனஸ் வில்லியம்ஸும், பெண்கள் இரட்டையர் இறுதிப் போட்டியிலும் நேற்று வென்றுள்ளனர். 6-3 , 6-4 என்ற கணக்கில் வில்லியம்ஸ் சகோதரிகள், டிமியா பேபோஸ் மற்றும் யரோஸ்லேவா ஷ்வெடோவா ஆகியோரைத் தோற்கடித்தனர்.


கருத்துக்களை பகிர


அல்லது

24 comments

  1. Impressive imagery. My favorite is the young man playing the guitar next to the smashed t.v. screen, because he chose to participate in life rather than be a sparettoc.Why isn't c at the top of the list? Just wondering, yo, because that's why I don't buy books. 🙂

  2. If time is money you’ve made me a wetlahier woman.

Your email address will not be published.

Scroll To Top