லட்சத்தீவு அருகே மேலடுக்கு சுழற்சி: மழை நீடிக்கும் என வானிலை ஆய்வு மையம் அறிவிப்பு

சென்னை வானிலை - Regional_metrological_centre_chennaiலட்சத்தீவு மற்றும் அதனை ஒட்டியுள்ள கேரள கடலோரப் பகுதியில் நிலைகொண்டுள்ள மேலடுக்கு சுழற்சி காரணமாக அடுத்த 24 மணிநேரத்திற்கு தமிழகம் மற்றும் புதுச்சேரியில் அநேக இடங்களில் மழை பெய்யும் என்று சென்னை வானிலை ஆய்வு மையம் தெரிவித்துள்ளது.

ஒருசில இடங்களில் கனமழை பெய்யும் என்றும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. சென்னையை பொறுத்தவரை வானம் மேகமூட்டத்துடன் காணப்படும் என்றும், ஒருசில இடங்களில் கனமழை பெய்யும் என்றும் ஆய்வு மையம் தெரிவித்துள்ளது.

கடந்த 24 மணிநேரத்தில் அதிகபட்சமாக திண்டுக்கல் மாவட்டம் காமாட்சி புரத்தில் 22 சென்டிமீட்டர் மழை பதிவாகி உள்ளது. திருப்பூர் மாவட்டம் மூலனூரில் 17 சென்டி மீட்டரும் மழை பதிவாகி உள்ளது. திண்டுக்கல் மாவட்டத்தில் சத்திரப்பட்டியில் 16 சென்டிமீட்டரும் மழை பெய்துள்ளது. திருத்துறைப்பூண்டி, சூலூர், பீளமேடு, வேடசந்தூர் ஆகிய இடங்களில் 9 சென்டிமீட்டர் மழை பதிவாகி உள்ளது.


கருத்துக்களை பகிர


அல்லது

Your email address will not be published.

Scroll To Top