மீண்டும் தனுஷ்-வெற்றிமாறன் கூட்டணியா? – தயாரிப்பாளர் விளக்கம்

வெற்றிமாறன்-தனுஷ் கூட்டணியில் பொல்லாதவன், ஆடுகளம், வடசென்னை, அசுரன் என அனைத்துமே தமிழ் சினிமாவின் பிளாக்பஸ்டராக விளங்கி வருகிறது.

வெற்றிமாறன்-தனுஷ் கூட்டணி மீண்டும் இணைவதை தயாரிப்பாளர் எல்ரெட் குமார் உறுதிப்படுத்தி உள்ளார். இதனால் தனுஷ் ரசிகர்கள் உற்சாகமடைந்து உள்ளனர். ஆர்.எஸ்.இன்போடெயின்மெண்ட் சார்பில் எல்ரெட் குமார் தயாரிக்க உள்ளதாக கூறப்பட்டது.

மேலும் இப்படத்திற்கான ஸ்கிரிப்ட் பணிகள் துவங்கிவிட்டதாகவும், இது வடசென்னை படத்தின் 2-ம் பாகம் இல்லை என்றும் கூறப்படுகிறது.

வெற்றிமாறன் இயக்கத்தில் சூரி நடிக்க உள்ள படத்தையும் எல்ரெட் குமார் தான் தயாரிக்கிறார். இதன் படப்பிடிப்பை வெளி மாநிலங்களில் நடத்த திட்டமிட்டு இருந்தனர். கொரோனா அச்சுறுத்தல் காரணமாக தற்போது அந்த படத்தை தொடங்க முடியாத சூழல் ஏற்பட்டுள்ளது. இயல்புநிலை திரும்பியதும் இதன் படப்பிடிப்பை நடத்த திட்டமிட்டு உள்ளனர்.


கருத்துக்களை பகிர


அல்லது

Your email address will not be published.

Scroll To Top