வி (V) வடிவ மீட்டெடுப்பு தேவை; ஊரடங்கு விரைவில் நீக்கப்படவேண்டும்-ஆர்பிஐ முன்னாள் கவர்னர்

ஊரடங்கு விரைவில் நீக்கப்படாவிட்டால், லட்சக்கணக்கான மக்கள் வறுமையில் தள்ளப்படுவார்கள் என்பது உண்மை என இந்திய ரிசர்வ் வங்கியின் முன்னாள் கவர்னர் கூறி உள்ளார்.

தனியார் அறக்கட்டளை  ஒன்று ஏற்பாடு செய்து இருந்த நிகழ்ச்சி ஒன்றில் கலந்து கொண்டு இந்திய ரிசர்வ் வங்கியின் முன்னாள் கவர்னர் துவ்வூரி சுப்பாராவ் கூறியதாவது:-

கொரோனா நெருக்கடி முடிந்ததும் இந்தியாவில் சில பொருளாதார மாற்றங்கள் வேகமாக இருக்கும்.ஏனென்றால் பெரும்பாலான ஆய்வாளர்கள் இந்த ஆண்டு உண்மையில் பொருளாதாரம் எதிர்மறையான வளர்ச்சியைக் கொண்டிருக்கும் அல்லது வளர்ச்சி சுருங்கிவிடும் என்று நம்புகிறார்கள். இரண்டு மாதங்களுக்கு முன்பு ஏற்பட்ட நெருக்கடிக்கு முன்னதாகவே நமது பொருளாதார வளர்ச்சி குறைந்துவிட்டது என்பதை நாம் நினைவில் கொள்ள வேண்டும்.

இப்போது அது முற்றிலும் நின்றுவிட்டது. கடந்த ஆண்டு வளர்ச்சி ஐந்து சதவீதமாக இருந்தது. சற்று கற்பனை செய்து பாருங்கள், கடந்த ஆண்டு ஐந்து சதவீத வளர்ச்சி, இந்த ஆண்டு நாம் எதிர்மறை அல்லது பூஜ்ஜிய வளர்ச்சிக்கு செல்லப்போகிறோம், இது ஐந்து சதவீத வளர்ச்சியின் சரிவு.

இந்த நெருக்கடியில் மற்ற நாடுகளை விட இந்தியா சிறப்பாக செயல்படப் போகிறது என்பது உண்மைதான். ஆனால் அது ஆறுதலளிக்காது …. ஏனென்றால் நாம் மிகவும் ஏழ்மையான நாடு, நெருக்கடி தொடர்ந்தால் மற்றும் ஊரடங்கு விரைவில் நீக்கப்படாவிட்டால், லட்சக்கணக்கான மக்கள் வறுமையில் தள்ளப்படுவார்கள் என்பது உண்மை.

ஆய்வாளர்கள் கணித்தபடி, இந்தியாவில் வி (V) வடிவ மீட்பு இருக்கும், இது மற்ற நாடுகளை விட மிகச் சிறந்தது

“நாங்கள் ஏன்” வி “வடிவ மீட்டெடுப்பை எதிர்பார்க்கிறோம்? என்றால் ஒரு சூறாவளி அல்லது பூகம்பத்தில் போலல்லாமல், இது இயற்கை பேரழிவு, தடை அல்ல.

எந்த மூலதனமும் அழிக்கப்படவில்லை. தொழிற்சாலைகள் இருக்கின்றன. நமது கடைகள் இன்னும் இருக்கின்றன. ஊரடங்கு நீக்கப்பட்டவுடன் நமது மக்கள் வேலை செய்யத் தயாராக உள்ளனர் என கூறினார்.


கருத்துக்களை பகிர


அல்லது

Your email address will not be published.

Scroll To Top