பனை விதைகளை சேகரிக்கும் தொல்.திருமாவளவன்

இந்த ஆண்டு பிறந்த நாளன்று ஒரு லட்சம் பனை விதைகளை விதைத்து பனை வளர்ப்போம் என்று தொல்.திருமாவளவன் அறிவித்திருக்கிறார். இதற்காக தமிழகம் முழுவதும் விடுதலை சிறுத்தைகள் கட்சியினர் பனை விதைகளை சேகரித்து வருகின்றனர். திருவள்ளூர் மாவட்டம் சித்துக்காடு பகுதியில் தொல்.திருமாவளவன் நேற்று முன்தினம் பனை விதைகளை சேகரித்தார். இதேபோல சென்னை ஐ.ஐ.டி. வளாகத்திலும் நேற்று அவர் பனை விதைகளை சேகரித்தார்.

இவ்வாறு சேகரிக்கப்பட்ட சில பனை விதைகளை சென்னை அசோக்நகரில் உள்ள கட்சியின் தலைமை அலுவலகமான அம்பேத்கர் திடலில் விதைத்துள்ளார். வருகிற 17-ந்தேதி தமிழகம் முழுவதும் ஒரு லட்சத்துக்கும் அதிகமான பனை விதைகளை விடுதலை சிறுத்தைகள் கட்சியினர் விதைக்க இருக்கிறார்கள்.

மேற்கண்ட தகவல் விடுதலை சிறுத்தைகள் கட்சி வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் கூறப்பட்டுள்ளது.


கருத்துக்களை பகிர


அல்லது

Your email address will not be published.

Scroll To Top